Koosteet
Maailmanlaajuinen 2.02. 05.36
Erékùṣù Eba tí ọjà epo rẹ̀ púpọ̀ ti fa ìyàtọ̀ láàárín ìjọba ìpínlẹ̀ Ogun àti Ondo.
Ìfọ̀rọ̀wérọ̀ Ìdùnnú Erékùṣù Eba Ìní erékùṣù Eba tí ọjà epo rẹ̀ púpọ̀ ti fa ìyàtọ̀ láàárín ìjọba ìpínlẹ̀ Ogun àti Ondo tí wọ́n ń ṣe òtí. Ìròyìn Daily Trust ṣe ìròyìn ìfọ̀rọ̀wérọ̀ ìdùnnú yìí gẹ́gẹ́ pé ó ń ya ìpínlẹ̀ méjèèjì yà. Ìjà ìdùnnú erékùṣù yìí ń ṣẹlẹ̀ nítorí ìdùnnú ẹ̀ka ilẹ̀ tí kò lọ́pọ̀lọpọ̀ ọjà epo tí ń ṣe ìdí ìyàtọ̀ láàárín ìjọba ìpínlẹ̀ méjì. Daily Trust fi ìdí hàn pé ìfọ̀rọ̀wérọ̀ yìí ń ṣe ìpalára fún ìbáṣepọ̀ ìpínlẹ̀ Ogun àti Ondo. - Ìpínlẹ̀ Ogun àti Ondo jẹ́ ìpínlẹ̀ òtí. - Erékùṣù Eba ni ọjà epo púpọ̀. - Ìdùnnú rẹ̀ ń fa ìyàtọ̀ ìjọba ìpínlẹ̀. Ìròyìn yìí ṣe àfihàn ìṣòro ìdùnnú ilẹ̀ tí ó ń ṣẹlẹ̀ láàárín ìpínlẹ̀ Southwest Nigeria.