Ringkasan

Ringkasan Pagi
Ringkasan Mingguan
Buat baru

Global 03 Feb 05.17

An nufa ministan harkokin soji na Najeriya a shirin juyin mulkin Tinubu.

Ministan harkokin soji na Najeriya, Janar Christopher Musa (rtd), ya bayyana cewa shi ne ɗaya daga cikin waɗanda jami’an sojoji suka nufa don juyin mulkin gwamnatin Shugaban Bola Tinubu. Wannan bayani daga wadancin soja ya tabbatar da cewa akwai shirin juyin mulki daga wasu jami’ai na sojojin Najeriya. Jami’un sojojin sun nufa shi ɗaya daga cikin mutanen da za su iya zama abin nufi a cikin wannan makirci. Shugaban ƙasar Bola Tinubu shine babban abin da aka nufa a juyin mulkin. Labarin ya zo ne daga bayanan ministan, wanda yake da matsayi mai girma a fannin harkokin soji na ƙasar. Ba a bayyana sunan jami’un sojojin ko ƙarin bayanai game da lokacin bayanin ba.

Situs web ini menggunakan cookie

Kami menggunakan cookie untuk analisis guna meningkatkan situs kami. Baca kebijakan privasi kami untuk informasi lebih lanjut.
Tolak