Pada si awọn iroyin

Tinubu ti Nàìjíríà Bẹ̀rẹ̀ Ìsinmi

September 11, 2025 Ti AI ṣe iroyin

Ààrẹ Nàìjíríà, Bola Tinubu, ti bẹ̀rẹ̀ ìsinmi ọjọ́ mẹ́wàá, nígbà tí ó pàṣẹ fún ìtúnṣe ààbò ní ìpínlẹ̀ Katsina. Wọ́n sọ ìsinmi náà gẹ́gẹ́ bí ìsinmi iṣẹ́.

Ìjọba Tinubu kéde ìsinmi náà láàárín àwọn ọ̀ràn orílẹ̀-èdè tí ń lọ lọ́wọ́, pẹ̀lú àwọn ìpèníjà ààbò. Ìtúnṣe Katsina ní ìlépa láti koju ìwà òlè àti àwọn ewu míràn. Igbákejì Ààrẹ yóò ṣiṣẹ́ ní ipò rẹ̀ nígbà tí kò sí.

Ìròyìn Àfikún

  • Ìmúrasílẹ̀ PDP fún àwọn àpéjọ.
  • Ìbáṣepọ̀ lórí ìdánimọ̀ olùdìbò.

Àwọn àlàyé láti Verily News àti àwọn ọ̀ràn ìròyìn Áfríkà.